



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA



Tovuti: www.hlpc.go.tz

**RATIBA YA MAFUNZO MTANDAONI
MABORESHO MAPYA KATIKA MFUMO WA HPRS
KUANZIA TAREHE: 9 - 17, FEBRUARI 2026**

SN	TUKIO	MUDA
1	Kujiunga na kikao na Kujiisajili. - Link ya kipindi inapatikana kwenye mfumo wa HPRS, sehemu ya CPD - Baada ya kujiunga na kikao, kwenye "chat box" andika: Majina kamili kama yalivyosajiliwa kwenye mfumo wa HPRS na Namba ya Usajili (FPR., ERP., PRP..). - CPD Points zitatolewa kwa washiriki waliofanya maombi ya CPD kwenye mfumo wa HPRS kwa kubonyeza neno "apply" na kuhudhuria kipindi	15:00-15:30
2	Mafunzo ya mfumo wa HPRS kwenye maboresho mapya	15:30-16:30
3	Kipindi cha maswali na majibu	16:30-17:00
4	Kufunga	17:00-17:05
S/N	RATIBA WASHIRIKI KWA KWANDA	TAREHE
1	Kanda ya Kaskazini: Arusha, Kilimanjaro, Manyara & Tanga	9 Februari 2026
2	Kanda ya Mashariki Dar es Salaam, Morogoro & Pwani	10 Februari 2026
3	Kanda ya Ziwa: Mwanza, Geita, Mara, Kagera, Shinyanga & Simiyu	11 Februari 2026
4	Kanda ya Magharibi: Tabora, Katavi & Kigoma	12 Februari 2026
5	Nyanda za Juu Kusini: Ruvuma, Iringa, Mbeya, Njombe, Rukwa, Songwe	13 Februari 2026
6	Kanda ya Kusini: Mtwara & Lindi	16 Februari 2026
7	Kanda ya Kati: Dodoma & Singida	17 Februari 2026

Imetolewa na ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
4 Februari 2026

